  • Tấm ốp HWOOD PVC dạng phẳng HW600W9ID màu JD061
  • Thương hiệu: HWOOD
  • Mã sản phẩm: HW600W9ID-JD061
  • Màu sắc: JD061
  • Kích thước (L x W x H): 2905mm x 600mm x 9mm
  • Ứng dụng: Sử dụng ốp trần, ốp tường trong nhà
+ Giá thành hợp lý, phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng
+ Thân thiện với môi trường, tốt cho phòng của trẻ nhỏ
+ Chống thấm nước 100%
Ghi chú: Giá trên không bao gồm: VAT và Thi công lắp đặt, vận chuyển, hao hụt vật tư khi thi công.
Compare
Gọi ngay
SKU: HW600W9ID-JD061
Categories:Tấm ốp Trần - Tường trong nhà, Tấm ốp tường - trần
Tags:Hwood, PVC, Tấm ốp dạng phẳng
Brand: HWood
Share:
Description
Giới thiệu về Tấm ốp HWOOD PVC dạng phẳng HW600W9ID màu JD061:
Ứng dụng:
+ Dùng để ốp tường
+ Dùng để ốp trần
– Sản phẩm có khả năng cách âm hiệu quả giúp gia đình luôn có những phút giây yên tĩnh nhất.
BẢO HÀNH
Thời gian bảo hành 10 năm.
Bảo hành tất cả các lỗi do kỹ thuật – công nghệ – vật tư sản xuất các trường hợp:
– Tự cong vênh, co ngót, mối mọi, gian nơi, tiếng kêu và đổi màu.
Additional information
Bào hành
10 năm
Độ dày
9 mm
Chiều dài
2950 mm
Chiều rộng
600 mm