  • Tấm ốp HWOOD dạng sóng HW202W30 màu TEAK
  • Thương hiệu: HWOOD
  • Mã sản phẩm: HW202W30-T
  • Màu sắc: Teak
  • Kích thước (L x W x H): 2905mm x 202mm x 30mm
  • Ứng dụng: Sử dụng ốp trần và ốp tường trong nhà
+ Giá thành hợp lý, phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng
+ Thân thiện với môi trường, tốt cho phòng của trẻ nhỏ
+ Chống thấm nước 100%
Ghi chú: Giá trên không bao gồm: VAT và Thi công lắp đặt, vận chuyển, hao hụt vật tư khi thi công.
Compare
Gọi ngay
SKU: HW202W30-T
Categories:Tấm ốp Trần - Tường trong nhà, Tấm ốp tường - trần
Tags:Hwood, Tấm ốp dạng sóng, Tấm ốp trần
Brand: HWood
Share:
Description
Giới thiệu về Tấm ốp HWOOD dạng sóng HW202W30 màu TEAK:
Bột nhựa được trộn đều đồng nhất, sau đó được đùn hoặc ép thành các hình dạng theo yêu cầu.
Đặc tính:
+ Không bị thấm gây hại cho bề mặt tường, sàn hay đồ dùng nội thất, không gây ẩm mốc và mối mọt.
+ An toàn với môi trường và sức khoẻ con người.
+ Tiết kiệm chi phí, bảo tồn tài nguyên thiên nhiên.
BẢO HÀNH
Thời gian bảo hành 10 năm.
Bảo hành tất cả các lỗi do kỹ thuật – công nghệ – vật tư sản xuất các trường hợp:
– Tự cong vênh, co ngót, mối mọi, gian nơi, tiếng kêu và đổi màu.
Additional information
Bào hành
10 năm
Độ dày
30mm
Chiều dài
2950 mm
Chiều rộng
202 mm