  • Thanh nan trần Kosmos U100X40-008
  • Thương hiệu: KOSMOS
  • Mã sản phẩm: U100X40-008
  • Kích thước (L x W x H): 3000mm x 100mm x 40mm
  • Ứng dụng: Trang trí nội thất
+ Giá thành hợp lý, phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng
Ghi chú: Giá trên không bao gồm: VAT và Thi công lắp đặt, vận chuyển, hao hụt vật tư khi thi công.
Compare
Gọi ngay
SKU: U100X40-008
Categories:Phụ kiện, Phụ kiện trong nhà
Tag:phụ kiện lam sóng kosmos
Brand: Kosmos
Share:
Description
Sử dụng:
  • Khi thi công, cần đảm bảo các thanh nan được lắp đặt đúng cách, đảm bảo độ chắc chắn.
  • Nên vệ sinh thanh nan trần thường xuyên bằng khăn mềm, sạch để giữ cho thanh nan luôn sáng bóng.
BẢO HÀNH
Thời gian bảo hành 10 năm.
Bảo hành tất cả các lỗi do kỹ thuật – công nghệ – vật tư sản xuất các trường hợp:
– Tự cong vênh, co ngót, mối mọi, gian nơi, tiếng kêu và đổi màu.
Additional information
Bào hành
10 năm
Độ dày
40 mm
Chiều dài
3000mm
Chiều rộng
100 mm