  • Tấm lam 4 sóng Kosmos VIP 4S150X9-VIP100
  • Thương hiệu: KOSMOS
  • Mã sản phẩm: 4S150X9-VIP100
  • Chất liệu: Bột đá, bột nhựa và các phụ gia an toàn khác
  • Kích thước (L x W x H): 3000mm x 150mm x 9mm
+ Giá thành hợp lý, phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng
Ghi chú: Giá trên không bao gồm: VAT và Thi công lắp đặt, vận chuyển, hao hụt vật tư khi thi công.
Compare
Gọi ngay
SKU: 4S150X9-VIP100
Categories:Phụ kiện, Thanh lam Trần nan
Tags:#kosmos, Lam 3 sóng
Brand: Kosmos
Share:
Description
Giới thiệu về Tấm lam 4 sóng Kosmos VIP 4S150X9-VIP100:
Ưu điểm:
+ Chi phí thấp, độ bền cao;
+ Không phai màu;
+ Chống chịu được điều kiện khí hậu nóng ẩm của Việt Nam.
+ Chịu nước 100%.
+ Cách âm, cách nhiệt tốt và là vật liệu khó bắt cháy.
BẢO HÀNH
Thời gian bảo hành 10 năm.
Bảo hành tất cả các lỗi do kỹ thuật – công nghệ – vật tư sản xuất các trường hợp:
– Tự cong vênh, co ngót, mối mọi, gian nơi, tiếng kêu và đổi màu.
Additional information
Bào hành
10 năm
Độ dày
9 mm
Chiều dài
3000mm
Chiều rộng
150 mm